Mực in Laserjet HP 215A-W2313A (màu đỏ )
2.000.000₫ 1.150.000₫
Loại mực in: Mực in HP Laser đỏ
Màu sắc:  màu đỏ
Mã mực : HP 215A – W2313A
Loại máy in sử dụng : HP LaserJet M155, M182, M183
Dung lượng : In khoảng 850 trang (với độ che phủ 5%)
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG
Hotline:
093 760 7796  (Ms. Nguyệt)
Zalo:
093 760 7796 (Ms. Nguyệt)
Email:
ink.sieutriviet2020@gmail.com
Địa chỉ:
64 Nguyễn Đình Chiểu, P.Đakao, Q.1, TP.HCM
Share
Facebook Twitter Pinterest linkedin Telegram
  • Description
  • Additional information
  • CHÍNH SÁCH GIAO HÀNG
Description
Mực in Laserjet HP 215 A -W2313A chính hãng ( màu đỏ )
Giá : 1.150.000 đồng
Mực in HP 215A – W2313A (màu đỏ)  mang đến cho bạn những bản in rõ ràng, sắc nét từng chi tiết một, thích hợp sử dụng cho các dòng máy in HP LaserJet M155, M182, M183
Chất lượng vượt trội của mực in HP
Với công nghệ tiên tiến được áp dụng trong quá trình sản xuất mực in HP 215A – W2313A (màu đỏ), bạn sẽ có được những bản in rõ ràng, sắc nét, hạn chế mờ nhòe. Bên cạnh đó, công thức cũng góp phần vào sự vận hành máy trơn tru và lâu bền hơn.
Tiết kiệm chi phí
Tương thích với nhiều loại máy
Phù hợp cho gia đình, văn phòng nhỏ
Thân thiện môi trường
Thông tin kỹ thuật
Màu sắc:  màu đỏ
Mã mực : HP 215A – W2313A
Additional information
Nhãn hiệu
HP
CHÍNH SÁCH GIAO HÀNG
Chính sách giao hàng mực in
Mực in: Giao hàng miễn phí đơn hàng từ 1 triệu trở lên (bán kính 5km)
Giao hàng và lắp đặt mực in: miễn phí
Thời gian giao hàng: Đơn hàng xử lý từ 2h tới 4h kể từ lúc đặt hàng
Gửi hàng: Theo nhà xe khách hàng yêu cầu, hoặc đơn vị chuyển phát nhanh
Chi phí gửi hàng: Khách hàng chịu phí và thanh toán với nhà xe khi nhận hàng
Chính sách giao hàng máy in
Máy in: Giao hàng miễn phí các quận nội thành (không bao gồm lắp đặt)
Giao hàng và cài đặt máy in: Phí cài đặt 100.000đ/lần (giới hạn 2 máy tính)
Phí gửi hàng: Khách hàng chịu phí và thanh toán với nhà xe khi nhận hàng
-47%
Mực In Hp 76A Giá Rẻ Chính Hãng
Add to cart
Quick view
Đóng
Hp76A
3.900.000₫ 2.050.000₫
-31%
Add to cart
Quick view
Đóng
Mực in HP 680 (F6V26AA) chính hãng, chất lượng tốt
HP680
-23%
Mực in Laserjet HP 125A – CB540A (màu đen)
HP 125A
-6%
Mực in Phun màu HP 61 (CH562WA) chính hãng
HP61
Sản phẩm
  • Mực in HP Color LaserJet M552 , M553, M577 Toner Cartridge (HP 508A) Black 4.000.000₫ 3.300.000₫